Wataƙila kun san ɗan sani game da ragar waya mai walda, amma kun san cewa welded wayan ragar yana da mafi ƙarfi anti-lalata aikin a cikin dukan baƙin ƙarfe raga allon? Hakanan yana ɗaya daga cikin nau'ikan ragar da aka fi amfani da shi a cikin allon ragar ƙarfe.
Abubuwan da ke da inganci na rigakafin lalata sun sa ya shahara a kiwon dabbobi, kuma yana da santsi da tsaftataccen farfajiya. , ƙara kyan gani da jin daɗi, kuma yana iya taka rawar ado. Wannan fasalin kuma ya sa ya yi fice a masana'antar hakar ma'adinai. Saboda yin amfani da ƙananan kayan ingancin carbon a matsayin albarkatun ƙasa, yana ƙayyade filastik lokacin amfani, kuma ana iya amfani dashi don aiki mai zurfi don kera kayan aiki. , An farfasa katangar mai sarƙaƙƙiya, ƙasan ƙasa ba ta da ƙarfi kuma ba ta da ƙarfi, kuma ragar ba ta da nauyi, ta yadda farashin ya yi ƙasa da farashin ragar ƙarfe. Kuna iya fahimtar tattalin arzikinsa da fa'idojinsa.
PVC roba welded raga wani nau'i ne na doguwar welded raga.
Hoton raga mai welded na filastik
Babban ɓangaren yana da net ɗin ƙusa mai karewa, kebul ɗin an yi shi da waya ta galvanized karfe, kuma murfin filastik an yi shi da murfin pvc, wanda ke tabbatar da matsakaicin tsayi yayin kare bayyanar.
Material: waya mai ƙarancin carbon karfe, pvc filastik Tsarin masana'anta: Bayan an haɗa wayar karfe, ana iya haɗa shi da lantarki, tsoma mai zafi, ko mai rufi daban.
Amfani da pvc roba welded raga waya raga: shinge, ado, kariya da sauran wurare a masana'antu, noma, gunduma, sufuri da sauran masana'antu.
Siffofin pvc filastik welded waya raga: kyakkyawan aikin rigakafin lalata, tsufa, kyakkyawan bayyanar. Shigarwa yana da sauri da sauƙi.
Ƙididdiga gama gari na samfuran shingen kariya:
(1). Layin tsoma: 3.5mm--8mm;
(2). Ramin raga: 60mm x 120mm a kusa da waya mai gefe biyu; lambar sadarwa
Lokacin aikawa: Fabrairu-28-2023