Kayayyaki

  • Anti-zamewa fashewa-hujja da tsatsa-hujja karfe grating

    Anti-zamewa fashewa-hujja da tsatsa-hujja karfe grating

    Karfe gratings ana amfani da ko'ina a petrochemical, wutar lantarki, famfo ruwa, najasa magani, tashar jiragen ruwa da kuma tashoshi, gini ado, jirgin ruwa aikin injiniya na birni, tsabtace aikin injiniya da sauran fannoni. Ana iya amfani da shi a kan dandamali na tsire-tsire na petrochemical, a kan matakan manyan jiragen ruwa na kaya, a cikin ƙawata kayan ado na zama, da kuma a cikin magudanar ruwa a cikin ayyukan birni.

  • Ƙarfin aminci da kyakkyawan yanayin sarkar hanyar haɗin gwiwa don wuraren shakatawa

    Ƙarfin aminci da kyakkyawan yanayin sarkar hanyar haɗin gwiwa don wuraren shakatawa

    Yana da fa'idodi guda huɗu a bayyane:
    1. Siffa ta musamman: shingen shingen shinge yana ɗaukar nau'i na nau'i na musamman, kuma siffar rami yana da siffar lu'u-lu'u, wanda ke sa shingen ya fi kyau. Ba wai kawai yana taka rawar kariya ba, har ma yana da wani tasiri na ado.
    2. Tsaro mai ƙarfi: An yi shingen shinge na shinge na ƙarfe mai ƙarfi mai ƙarfi, wanda ke da ƙarfi mai ƙarfi, lanƙwasa da ƙarfi mai ƙarfi kuma yana iya kare lafiyar mutane da dukiyoyi a cikin shingen.
    3. Kyakkyawan karko: An yi amfani da shingen shinge na shinge na shinge na musamman tare da feshi na musamman, wanda ya sa ya sami juriya mai kyau da juriya na yanayi. Yana da tsawon rayuwar sabis kuma yana da dorewa sosai.
    4. Gina mai dacewa: Shigarwa da rarrabuwa na shingen shinge na shinge suna dacewa sosai. Ko da ba tare da ƙwararrun masu sakawa ba, ana iya kammala shi da sauri, adana lokaci da farashin aiki.
    A takaice dai, shingen shinge na sarkar yana da siffofi na musamman na musamman, aminci mai karfi, kyakkyawan dorewa da ginin da ya dace. Yana da samfur mai amfani sosai na shinge.

  • China factory sauki shigarwa bakin karfe barbed waya

    China factory sauki shigarwa bakin karfe barbed waya

    Barbed waya samfurin karfe ne mai fa'ida mai fa'ida. Ana iya shigar da shi ba kawai a kan shingen waya na kananan gonaki ba, har ma a kan shinge na manyan shafuka. samuwa a duk yankuna.

    Babban abu shine bakin karfe, ƙananan ƙarfe na carbon, kayan galvanized, wanda ke da tasiri mai kyau na hanawa, kuma ana iya daidaita launi bisa ga bukatun ku, tare da blue, kore, rawaya da sauran launuka.

  • welded Concrete Karfafa raga don ƙarfafa Gina

    welded Concrete Karfafa raga don ƙarfafa Gina

    Ƙarfafa raga wani tsari ne na raga wanda aka yi masa walda da sandunan ƙarfe kuma galibi ana amfani dashi don ƙarfafawa da ƙarfafa simintin siminti. Rebar abu ne na ƙarfe, yawanci zagaye ko siffa mai sanduna tare da haƙarƙari na tsayi, ana amfani da shi don ƙarfafawa da ƙarfafa simintin siminti. Idan aka kwatanta da sandunan ƙarfe, Ƙarfafa raga yana da ƙarfi da kwanciyar hankali, kuma yana iya jure babban nauyi da damuwa. A lokaci guda, shigarwa da amfani da raga na karfe kuma sun fi dacewa da sauri.

  • Lalacewar PVC mai rufin shingen shinge hexagonal raga

    Lalacewar PVC mai rufin shingen shinge hexagonal raga

    raga mai hexagonal yana da ramukan hexagonal masu girman iri ɗaya. The abu ne yafi low carbon karfe.
    Bisa ga daban-daban surface jiyya, hexagonal raga za a iya raba iri biyu: galvanized karfe waya da PVC rufi karfe waya. Diamita na waya na raga hexagonal galvanized shine 0.3 mm zuwa 2.0 mm, kuma diamita na waya na raga mai rufi hexagonal PVC shine 0.8 mm zuwa 2.6 mm.

  • 500mm tsawon rayuwar sabis reza barbed waya don hana sata

    500mm tsawon rayuwar sabis reza barbed waya don hana sata

    Wayar da aka yi wa wulakanci nau'in igiya ce da ake amfani da ita don kariya da hana sata, galibi ana yin ta ne da wayar karfe ko wasu abubuwa masu ƙarfi kuma an rufe ta da ƙugiya masu kaifi da yawa. Wadannan wukake ko ƙugiya na iya yanke ko haɗa kowane mutum ko dabba da ke ƙoƙarin hawa ko ketare igiyar. Ana amfani da igiyar igiyar ruwa a bango, shinge, rufi, gine-gine, gidajen yari, wuraren sojoji da sauran wuraren da ke buƙatar babban tsaro.

  • Ana amfani da ragamar ƙarafa mai ƙarfi na faɗaɗa raga a kan manyan hanyoyi

    Ana amfani da ragamar ƙarafa mai ƙarfi na faɗaɗa raga a kan manyan hanyoyi

    Anti-glare net wani nau'i ne na masana'antar ragar waya, wanda kuma aka sani da gidan yanar gizo. Zai iya tabbatar da ci gaba da hangen nesa na kayan aikin hana haske, kuma yana iya ware manyan hanyoyi na sama da na ƙasa don cimma manufar hana jifa net. Glare da warewa. Anti-jifa net samfuri ne mai matukar tasiri na gadin babbar hanya.

  • Sauƙi-zuwa tsaftataccen farantin titin aluminium mai zamewa don ramps

    Sauƙi-zuwa tsaftataccen farantin titin aluminium mai zamewa don ramps

    Anti-skid juna allo wani nau'in allo ne mai aikin hana skid. Yawancin lokaci ana amfani da shi a wurare kamar benaye, matakala, tudu, benaye da sauran wuraren da ke buƙatar hana skid. Fuskar sa yana da siffofi na siffofi daban-daban, wanda zai iya ƙara rikici da kuma hana mutane da abubuwa daga zamewa.
    Fa'idodin faranti na anti-skid suna da kyakkyawan aikin rigakafin skid, juriya, juriya na lalata, da sauƙin tsaftacewa. A lokaci guda, ƙirar ƙirar sa sun bambanta, kuma ana iya zaɓar nau'ikan nau'ikan daban-daban bisa ga wurare daban-daban da buƙatu, waɗanda ke da kyau da amfani.

  • Bakin Karfe Custom Launuka m Barbed Waya shinge

    Bakin Karfe Custom Launuka m Barbed Waya shinge

    Barbed waya samfurin karfe ne mai fa'ida mai fa'ida. Ana iya shigar da shi ba kawai a kan shingen waya na kananan gonaki ba, har ma a kan shinge na manyan shafuka. samuwa a duk yankuna.

    Babban abu shine bakin karfe, ƙananan ƙarfe na carbon, kayan galvanized, wanda ke da tasiri mai kyau na hanawa, kuma ana iya daidaita launi bisa ga bukatun ku, tare da blue, kore, rawaya da sauran launuka.

  • Hot-tsoma galvanized anti-lalata da anti-slip perforated karfe grating ga matakala

    Hot-tsoma galvanized anti-lalata da anti-slip perforated karfe grating ga matakala

    Manufa: The anti-skid faranti samar da mu kamfanin da aka yi da baƙin ƙarfe farantin, aluminum farantin, da dai sauransu, tare da kauri na 1mm-5mm. Ana iya raba nau'ikan ramuka zuwa nau'in flange, nau'in bakin kada, nau'in drum, da dai sauransu, saboda faranti na anti-skid suna da kyawawan kaddarorin anti-slip da kayan ado, ana amfani da su sosai a cikin tsire-tsire na masana'antu, don matakan matakai na ciki da waje, hanyoyin da za a zamewa, wuraren samarwa, wuraren sufuri, da sauransu, kuma ana amfani da su a cikin tituna, wuraren bita, da wuraren tarurruka a wuraren jama'a. . Rage rashin jin daɗi da ke haifarwa ta hanyoyi masu santsi, kare lafiyar ma'aikata, da kawo dacewa ga gini. Yana taka rawar kariya mai tasiri a cikin yanayi na musamman.

  • Zafafan Sayar Karfe Kayayyakin Gine-gine Galvanized Karfe Grating Anti Slip Karfe Grating

    Zafafan Sayar Karfe Kayayyakin Gine-gine Galvanized Karfe Grating Anti Slip Karfe Grating

    Akwai hanyoyi guda biyu na gama gari don yin grating ɗin ƙarfe: Gabaɗaya ana yin su da ƙarfe na carbon, kuma saman yana da galvanized mai zafi-tsoma, wanda zai iya hana oxidation. Hanya ta biyu ta gama gari ita ce kuma ana iya yin ta da bakin karfe.
    Karfe gratings ana amfani da ko'ina a petrochemical, wutar lantarki, famfo ruwa, najasa magani, tashar jiragen ruwa da kuma tashoshi, gini ado, jirgin ruwa aikin injiniya na birni, tsabtace aikin injiniya da sauran fannoni. Ana iya amfani da shi a kan dandamali na tsire-tsire na petrochemical, a kan matakan manyan jiragen ruwa na kaya, a cikin ƙawata kayan ado na zama, da kuma a cikin magudanar ruwa a cikin ayyukan birni.
    Saboda dacewar sa mai kyau, mai ƙarfi mai ƙarfi da ƙarfi da ƙarfin tsatsa, ba ya shafar lalatawar zafi da haske.

  • Hot tsoma electro galvanized dabba keji shingen kaji kaji hexagonal waya raga

    Hot tsoma electro galvanized dabba keji shingen kaji kaji hexagonal waya raga

    (1) Mai sauƙin amfani, kawai fale ragamar cikin bango ko ginin siminti don amfani;
    (2) Gina abu ne mai sauƙi kuma ba a buƙatar ƙwarewa na musamman;
    (3) Yana da ƙarfi mai ƙarfi don tsayayya da lalacewa ta halitta, lalata da mummunan tasirin yanayi;
    (4) Zai iya jure wa nau'in nakasawa da yawa ba tare da rushewa ba. Ayyukan aiki kamar kafaffen rufin thermal;
    (5) Kyakkyawan tushe na tsari yana tabbatar da daidaituwar kauri na shafi da kuma juriya mai ƙarfi;
    (6) Ajiye farashin sufuri. Ana iya rage shi a cikin ƙaramin bidi'a kuma a nannade shi cikin takarda mai tabbatar da danshi, yana ɗaukar sarari kaɗan.
    (7) Heavy-taƙawa hexagonal raga an saka da high quality-carbon karfe wayoyi, galvanized manyan wayoyi, da tensile ƙarfi na karfe wayoyi ne ba kasa da 38kg / m2, da diamita na karfe wayoyi iya isa 2.0mm-3.2mm, da kuma surface na karfe wayoyi ne yawanci zafi-tsoma wayoyi, da kauri daga cikin galvanized abokin ciniki za a iya sanya galvanized kauri bisa ga kauri Layer, bisa ga kauri daga cikin abokin ciniki. Matsakaicin adadin galvanizing zai iya kaiwa 300g/m2.
    (8) Galvanized waya roba mai rufi hexagonal raga shi ne a rufe saman galvanized karfe waya Layer da PVC kariya Layer sa'an nan saƙa shi a cikin hexagonal raga na daban-daban bayani dalla-dalla. Wannan murfin kariya na PVC zai ƙara yawan rayuwar sabis na gidan yanar gizon, kuma ta hanyar zaɓin launuka daban-daban, zai iya haɗuwa tare da yanayin yanayi na kewaye.