Kayayyaki

  • Kayayyakin Ginin Masana'antu Galvanized Karfe Grate

    Kayayyakin Ginin Masana'antu Galvanized Karfe Grate

    The karfe grate ne kullum Ya sanya daga carbon karfe, da kuma surface ne zafi-tsoma galvanized, wanda zai iya hana hadawan abu da iskar shaka. Hakanan ana iya yin shi da bakin karfe. Karfe grating yana da samun iska, walƙiya, zafi da zafi, anti-skid, fashewa-proof da sauran kaddarorin.

  • Gada yi carbon karfe waya ƙarfafa raga

    Gada yi carbon karfe waya ƙarfafa raga

    Ƙarfafa raga, wanda kuma ake kira welded karfe raga, karfe welded raga, karfe raga da sauransu. Rago ne wanda aka jera sandunan ƙarfe na tsayin daka da sandunan ƙarfe masu karkata zuwa wani ɗan lokaci kuma suna kan kusurwoyi daidai da juna, kuma an haɗa dukkan hanyoyin haɗin gwiwa tare.

  • Keɓewar filin jirgin sama mai hana hawan igiyar igiyar igiya mai zafi mai zafi

    Keɓewar filin jirgin sama mai hana hawan igiyar igiyar igiya mai zafi mai zafi

    Wayar murɗi ɗaya tana jujjuya kuma an yi mata ɗinkin ta da cikakkiyar injin wayoyi mai sarrafa kansa.
    Siffofin saƙar waya guda ɗaya na murɗawa: waya ɗaya ta ƙarfe ko ƙarfe ƙarfe ana murɗawa da saƙa da na'ura mai shinge, wanda ke da sauƙin gini, kyakkyawa a zahiri, mai jure lalata da iskar oxygen, mai tattalin arziki da aiki.

  • Kariya net ninki biyu karkatarwa galvanized PVC mai rufi don keɓewar Orchard

    Kariya net ninki biyu karkatarwa galvanized PVC mai rufi don keɓewar Orchard

    Waya mai rufin PVC sabon nau'in waya ce ta barbed.An yi shi da ƙaramin ƙarfe mai ƙarancin carbon (galvanized, filastik mai rufi, mai feshi) da kuma murɗaɗɗen waya ta PVC; akwai launin shudi, kore, rawaya da sauran launuka, kuma ainihin waya ta PVC barbed waya iya zama galvanized waya ko baki waya.
    Waya mai rufaffiyar PVC Material: Wayar barbed mai rufaffiyar PVC, waya mai rufaffiyar igiyar ciki, waya ta ƙarfe ce mai galvanized ko baƙin ƙarfe mai baƙin ƙarfe.
    Launi mai rufi na PVC: Za a iya amfani da launuka daban-daban, kamar kore, shuɗi, rawaya, orange, launin toka, igiya mai rufin PVC.
    Fasalolin waya mai rufaffiyar PVC: Saboda ƙarfi da ƙarfi da ƙarfi, PVC na iya rage lalacewa tsakanin yadudduka, igiya da ainihin lokacin aiki. Tare da kyakkyawan juriya na lalata, za a iya amfani da waya mai rufaffiyar PVC a aikin injiniyan ruwa, kayan ban ruwa da manyan haƙa.

  • Kariyar rigakafin sata net galvanized barbed waya shinge

    Kariyar rigakafin sata net galvanized barbed waya shinge

    Ana iya amfani da waɗannan shingen shinge na waya don toshe ramuka a cikin shingen, ƙara tsayin shingen, hana dabbobi rarrafe a ƙasa, da kuma kare tsirrai da bishiyoyi.

    A lokaci guda kuma saboda wannan ragar waya an yi shi da ƙarfe na galvanized, saman ba zai iya yin tsatsa cikin sauƙi ba, mai jure yanayin yanayi da ruwa, ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi, mai dacewa sosai don kare dukiyar ku na sirri ko dabbobi, tsirrai, bishiyoyi, da sauransu.

  • Lambun shinge 304 316 bakin karfe fadada raga

    Lambun shinge 304 316 bakin karfe fadada raga

    An yanke raga na raga na karafa da aka faɗaɗa kuma an zana shi daga faranti na ƙarfe masu inganci, ba shi da haɗin gwiwa, ƙarfin ƙarfi, kyakkyawan aikin hawan hawan, matsakaicin farashi da aikace-aikace mai fadi.
    Ƙarfe ɗin da aka faɗaɗa yana da kyakkyawan bayyanar da ƙarancin juriya na iska. Bayan galvanized da filastik mai rufi biyu mai rufi, zai iya tsawaita rayuwar sabis, rage farashin kulawa, kuma yana da launuka masu haske. Kuma yana da sauƙi don shigarwa, ba sauƙin lalacewa ba, wurin hulɗa yana da ƙananan, ba shi da sauƙi don zama ƙura, kuma ana iya kiyaye shi na dogon lokaci. Shine zaɓi na farko don injiniyan ƙawata hanya.

  • Custom low carbon karfe mahada shinge don wasan tennis

    Custom low carbon karfe mahada shinge don wasan tennis

    Siffofin saƙa: Ana sarrafa shi a cikin wani lebur mai ƙyalƙyali mai ƙarewa tare da injin shingen shinge na sarkar, sannan kuma a murƙushe juna. Saƙa mai sauƙi, raga na uniform, kyakkyawa kuma mai amfani. A lokaci guda kuma, saboda amfani da sarrafa injin, ramin raga ya kasance iri ɗaya, saman raga yana da santsi, faɗin gidan yanar gizon yana da faɗi, diamita na waya yana da kauri, ba shi da sauƙin lalata, rayuwar sabis yana da tsayi, kuma aikin yana da ƙarfi.

  • Kariyar gidan yarin filin jirgin sama ya toshe igiya

    Kariyar gidan yarin filin jirgin sama ya toshe igiya

    Wayar reza, wadda aka fi sani da wayoyi, sigar zamani ce kuma kyakkyawan madadin waya ta gargajiya da aka tsara don hana kutsawa mara izini tare da shingen kewaye. An yi shi da waya mai ƙarfi wanda akan sami babban adadin barbs masu kaifi a kusa, tsaka-tsakin tsaka-tsaki. Kafofinsa masu kaifi suna aiki azaman abin hana gani da tunani, suna mai da shi manufa ga masana'antu kamar kasuwanci, masana'antu, wuraren zama, da wuraren gwamnati.

  • Hot-tsoma galvanized keɓewa kariya ruwa barbed waya

    Hot-tsoma galvanized keɓewa kariya ruwa barbed waya

    Wayar reza gabaɗaya ana yin ta ne da ƙarfe mai ƙyalli mai inganci kuma tana da kaifi sosai. An ƙera shi don zama mai hana ruwa da kuma hana yanayi don haka ba su da haɗari ga tsatsa da samar da sabis na shekaru. Cikakke don shingen ku don kiyaye dabbobi kamar squirrels ko hana tsuntsaye sauka. Bincika izinin shingen waya na gida kafin shigar da wayar reza. Wasu garuruwan ba sa ba da izinin toshe waya saboda haɗarin namun daji.

  • Ma'aikatar Sinawa Mai Dufi Dutsin Razor Waya Barbed Waya Tsaro Zauren Tsaro

    Ma'aikatar Sinawa Mai Dufi Dutsin Razor Waya Barbed Waya Tsaro Zauren Tsaro

    Wayar reza, wanda kuma aka sani da wayan reza, sabon nau'in samfurin kariya ne wanda aka haɓaka a cikin 'yan shekarun nan tare da kariya mai ƙarfi da keɓancewa. Ƙyoyi masu kaifi mai siffar wuka ana ɗaure su ta hanyar wayoyi biyu kuma an samar da su zuwa siffar wasan kwaikwayo, wanda yake da kyau da sanyi. An buga tasirin hanawa sosai.

    Wayar reza tana da kyawawan halaye irin su kyawawan bayyanar, tattalin arziki da aiki, kyakkyawan tasirin hana hanawa, da ingantaccen gini.

  • Karfe Razor Mesh Fence keɓe shinge

    Karfe Razor Mesh Fence keɓe shinge

    Wayar mu na reza an yi shi da ƙarfe mai ƙarfi mai ƙarfi wanda ke jure yanayin yanayi kuma mai hana ruwa don haka yana tabbatar da tsawon rayuwa, wayar reza ta dace da kowane nau'in amfani da waje kuma ana iya nannade shi da shingen lambun don ƙarin aminci da amincin wannan shine cikakken zaɓi don kare lambun ku ko yadi!
    Wayar reza da aka fesa: Wayar reza da aka fesa ta filastik ana yin ta ne ta hanyar maganin tsatsa bayan an samar da wayar reza. The fesa surface jiyya sa shi da quite mai kyau anti-lalata ikon, da kyau surface mai sheki, mai kyau hana ruwa sakamako, m yi, tattali da m da sauran kyau kwarai halaye. Wayar reza da aka fesa robobi hanya ce ta maganin saman da ke fesa foda na filastik akan wayar da aka gama.
    Yin feshin filastik kuma shine abin da muke yawan kira electrostatic foda spraying. Yana amfani da janareta na electrostatic don cajin foda na filastik, yana sanya shi a saman farantin ƙarfe, sannan a gasa shi a 180 ~ 220 ° C don sa foda ya narke kuma ya manne da saman karfe. Abubuwan da aka fesa filastik Ana amfani da su galibi don ɗakunan kabad da ake amfani da su a cikin gida, kuma fim ɗin fenti yana ba da sakamako mai laushi ko matte. Filastik fesa foda yafi hada da acrylic foda, polyester foda da sauransu.
    Launi na murfin foda ya kasu kashi: blue, ciyawar ciyawa, duhu kore, rawaya. Wayar reza mai fesa filastik ana yin ta ne da ƙarfe mai zafi-tsoma ko bakin karfe wanda aka buga a cikin siffa mai kaifi, kuma ana amfani da waya mai ƙarfi mai ƙarfi ko bakin karfe a matsayin babbar waya don samar da na'urar shinge. Saboda nau'in nau'i na musamman na waya maras kyau, ba shi da sauƙin taɓawa, don haka zai iya samun kyakkyawan kariya da tasirin keɓewa.

  • Ginin ginin galvanized waldi waya raga

    Ginin ginin galvanized waldi waya raga

    welded waya raga an yi shi da high quality-carbon karfe waya da bakin karfe waya.
    Ana raba hanyar walda ta hanyar walda ta farko sannan kuma a yi plating, ta farko sannan a yi walda; Har ila yau, an raba shi zuwa ragar igiyar waya mai zafi mai ɗorewa, ragamar waya mai walƙiya ta lantarki, welded ɗin waya mai rufaffiyar tsoma, ragar bakin ƙarfe mai waldaɗɗen waya, da dai sauransu.